Mua Bán Nhà Đất

Cho Thuê

Tìm kiếm nâng cao

Bán đất Cổ Miếu Thư Lâm Hà Nội 70,2m gần khu liên hợp thể thao T&T

Cổ Miếu Thư Lâm, Xã Thuỵ Lâm, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội

Ngày đăng 12/01/2026Ngày hết hạn 11/02/2026

Thông tin mô tả

Diện tích 70,2m2, mặt tiền 5,22m - 2 mặt đường

Đường ô tô vào được

Vị trí trung tâm làng Cổ Miếu Thư Lâm Hà Nội - lô đất 2 mặt đường

Cách 20m ra đường trục chính mở đường 17m, đang triển khai đổ nhựa

Gần dự án KCN 300ha, liên hợp thể thao T&T và nhiều dự án khác

Sổ đỏ chính chủ, giao dịch 24/7

Giá (VND)

4,28 tỷ - 61 triệu/m²

Giấy tờ pháp lý

Sổ hồng

Hướng

Bắc

Diện tích

70.2 m² - DTSD: 70.2 m²

Loại bất động sản

Đất Nền - Đất Thổ Cư

Mặt tiền

5.22m

Đường vào

3m

Tin tiêu điểm

Bất động sản liên quan

Các tin đăng bất động sản cùng khu vực

ĐẤT ĐẤU GIÁ THỤY LÂM – SIÊU PHẨM ĐẸP NHẤT ĐÔNG ANH LÔ LK4-1 
ĐẤT ĐẤU GIÁ THỤY LÂM – SIÊU PHẨM ĐẸP NHẤT ĐÔNG ANH LÔ LK4-1 

Diện Tích: 87.5m²

DTSD: 87.5m²

X. Thuỵ Lâm

7,96 tỷ

Đấu giá Thụy Lâm LK4-17 – điểm nóng nhất Đông Anh 2026, view vườn hoa cực đẹp.

Diện Tích: 87.5m²

DTSD: 87.5m²

Hướng: Đông Nam

X. Thuỵ Lâm

8,23 tỷ

Bán đất đấu giá xã Thuỵ Lâm huyện Đông Anh - Diện tích 87.5m2 - Hướng Bắc

Diện Tích: 87.5m²

DTSD: 87.5m²

Hướng: Bắc

X. Thuỵ Lâm

8,01 tỷ

Bán đất đấu giá xã Thuỵ Lâm huyện Đông Anh - Mặt ngoài kinh doanh

Diện Tích: 80m²

DTSD: 80m²

Hướng: Đông Nam

X. Thuỵ Lâm

10 tỷ ( có thương lượng )