Mua Bán Nhà Đất

Cho Thuê

Tìm kiếm nâng cao

Bán đất đấu giá Lễ Pháp Tiên Dương – Mặt đường 25m, gần cầu Nhật Tân

Đấu giá Lễ Pháp, Tiên Dương, Đông Anh, Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội

Ngày đăng 27/01/2026Ngày hết hạn 26/02/2026

Thông tin mô tả

Thông tin bán đất đấu giá Lễ Pháp Tiên Dương:

Diện tích: 107,25m² – Hướng Bắc – Sổ đỏ sẵn

Mặt tiền 6,5m

Hạ tầng đồng bộ: Điện ngầm, đèn chiếu sáng, cứu hỏa, thoát nước, khu vui chơi nội khu.

Bên cạnh có công viên cây xanh & hồ điều hòa.

Vị trí chiến lược Bán đất đấu giá Lễ Pháp Tiên Dương:

  • Bám trục đường 25m nối trung tâm Đông Anh với Võ Nguyên Giáp

  • 150m ra Võ Nguyên Giáp, 1,5km tới cầu Nhật Tân, sang phố chỉ 5 phút

  • Liền kề TH Medical, Công viên Kim Quy; đối diện Thành phố Thông minh BRG

Cơ hội đầu tư: Lô đất đẹp, hạ tầng chuẩn, tiềm năng sinh lời cao, phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Liên hệ ngay em Linh 0904.07.07.07 để sở hữu lô đất vàng tại khu đấu giá tây bắc thôn Lễ Pháp Tiên Dương!

Thông tin nổi bật

Giá (VND)

18,77 tỷ - 175 triệu/m²

Giấy tờ pháp lý

Sổ hồng

Hướng

Bắc

Diện tích

107.25 m² - DTSD: 107.25 m²

Loại bất động sản

Đất đấu giá - Đất Dịch Vụ

Mặt tiền

6.5m

Đường vào

25m

Tin tiêu điểm