Mua Bán Nhà Đất

Cho Thuê

Tìm kiếm nâng cao

Bán lô 68,4m thôn Xuân Nộn xã Thư Lâm, Hà Nội chính chủ

Xuân Nộn, Thư Lâm, Xã Xuân Nộn, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội

Ngày đăng 27/01/2026Ngày hết hạn 26/02/2026

Thông tin mô tả

Bán lô 68,4m thôn Xuân Nộn xã Thư Lâm, Hà Nội chính chủ

Diện tích 68,4m2 - MT 4m - MH 4,3m

Đường rộng 2 xe tránh nhau thoải mái

Vị trí: Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

Bán đất thôn Xuân Nộn xã Thư Lâm cách 50m là vỏ làng, đường QH 17m

Bán kính 1km có nhà máy Khoá Việt Tiếp, Xích Líp, chợ, siêu thị và bến xe buýt, đường Lê Hữu Tựu rộng 40m

Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, dân trí cao

Sổ đỏ chính chủ giao dịch 24/7

LH em Linh 0904070707 xem đất và TL giá tốt

Nguồn hàng: donganhland.com.vn

Giá (VND)

4,45 tỷ - 65 triệu/m²

Giấy tờ pháp lý

Sổ hồng

Hướng

Tây Nam

Diện tích

68.4 m² - DTSD: 68.4 m²

Loại bất động sản

Đất Nền - Đất Thổ Cư

Mặt tiền

4m

Đường vào

5m

Tin tiêu điểm

Bất động sản liên quan

Các tin đăng bất động sản cùng khu vực

Bán đất đấu giá Lương Quy Xuân Nộn (X5 Lương Quy) – Ô tô tránh

Diện Tích: 79.7m²

Hướng: Bắc

X. Xuân Nộn

6,77 tỷ